หัวข้อของบทความนี้จะเกี่ยวกับอาหาร สำหรับ ฟิตเนส หากคุณกำลังมองหาเกี่ยวกับอาหาร สำหรับ ฟิตเนสมาถอดรหัสหัวข้ออาหาร สำหรับ ฟิตเนสกับJuniper’s Gin Jointในโพสต์Home Gym Tour! ทำฟิตเนสที่บ้านต้องใช้งบเท่าไหร่?🏋🏻‍♀ | mintchyyนี้.

mintchyyที่มีรายละเอียดมากที่สุด

ชมวิดีโอด้านล่างเลย

ที่เว็บไซต์junipersginjoint.comคุณสามารถอัปเดตเอกสารอื่น ๆ นอกเหนือจากอาหาร สำหรับ ฟิตเนสได้รับความรู้ที่มีคุณค่ามากขึ้นสำหรับคุณ ในหน้าJunipersGinJoint เราอัปเดตข้อมูลใหม่และถูกต้องสำหรับผู้ใช้เสมอ, ด้วยความปรารถนาที่จะมีส่วนร่วมข่าวที่ดีที่สุดให้กับผู้ใช้ ช่วยให้คุณอัพเดทข้อมูลออนไลน์ได้อย่างรวดเร็ว.

ข้อมูลที่เกี่ยวข้องกับหมวดหมู่อาหาร สำหรับ ฟิตเนส

มาเปิดฟิตเนสที่บ้านกันเถอะ เป็นสถานที่ที่ผมตื่นเต้นและภูมิใจในเวลาเดียวกัน มันเหมือนความฝัน ช่วงนี้ฉันออกกำลังกายบ่อย 🤣 ติดต่องาน : mintchyyinbox@gmail.com Instagram : Facebook : Twitter : .

ภาพถ่ายบางส่วนที่เกี่ยวข้องกับหัวข้อของอาหาร สำหรับ ฟิตเนส

Home Gym Tour! ทำฟิตเนสที่บ้านต้องใช้งบเท่าไหร่?🏋🏻‍♀ | mintchyy
Home Gym Tour! ทำฟิตเนสที่บ้านต้องใช้งบเท่าไหร่?🏋🏻‍♀ | mintchyy

mintchyy คุณสามารถค้นหาเนื้อหาเพิ่มเติมด้านล่าง

คลิกที่นี่เพื่อดูข้อมูลใหม่เพิ่มเติม

ข้อมูลที่เกี่ยวข้องกับอาหาร สำหรับ ฟิตเนส

#Home #Gym #Tour #ทำฟตเนสทบานตองใชงบเทาไหร #mintchyy.

mintchy,มิ้นชี่,ยิม,ออกกำลังกาย,fitness.

Home Gym Tour! ทำฟิตเนสที่บ้านต้องใช้งบเท่าไหร่?🏋🏻‍♀ | mintchyy.

อาหาร สำหรับ ฟิตเนส.

หวังว่าบางค่าที่เราให้ไว้จะเป็นประโยชน์กับคุณ ขอขอบคุณที่อ่านอาหาร สำหรับ ฟิตเนสข่าวของเรา

25 thoughts on “Home Gym Tour! ทำฟิตเนสที่บ้านต้องใช้งบเท่าไหร่?🏋🏻‍♀ | mintchyy | อาหาร สำหรับ ฟิตเนสข้อมูลที่เกี่ยวข้องล่าสุดทั้งหมด

  1. mintchyy says:

    มิ้นขอเขียนราคาทุกอย่างไว้ตรงนี้นะคะ เผื่อมีใครอยากรู้ ในคลิปมึนๆ ลืมพูด ฮือ5555555 อันนี้มิ้นเทียบราคาจากหลายๆแบรนด์แล้วรู้สึกว่าอันนี้ราคาโอเคและยังคุณภาพดีมากอยู่ค่า ส่วนแบรนด์ high end คือแพงมากจริงๆ

    – Basecamp Squat Stand 32,990 บาท
    – Bumper Plates น้ำหนักคู่ 5-25kg. 15,650 บาท
    – Change Plates น้ำหนัก 0.5-2kg. 4,990 บาท
    – Barbell ของ Fitwhey 4,499 บาท
    – Adjustable Bench 3.0 ตัวละ 13,750 บาท
    – Dumbbell น้ำหนักคู่ 2.5-25 + Rack ประมาณ 44,500 บาท
    – Barbell Collars 390 บาท
    – กระจก ikea อันละ 1,990 บาท
    – ยางที่ปูพื้น(แล้วแต่ความกว้างของพื้นที่) ของ Ultima Flooring ขนาด 50*50cm หนา 20mm แผ่นละ 790 บาท

  2. potato 2182 says:

    ผมทำห้องฟิตเนสชั้น 3 อืมหืมอยากจะบอกว่าปวดหลังไป 2 อาทิตย์ 😅😅 หนักมากกก

  3. 31. พรลดา มหาวรศิลป์ says:

    พี่มิ้นออกหน้าท้องแล้ว อย่าลืมออกหลัง for keep posture นะค่าาา <3

  4. J.K seangArun says:

    สิ่งที่อยากจะได้ทงมากที่สุดคือมีเครื่องฟิตเนสที่บ้าน

  5. KM 142 says:

    ชอบความเขาอุตส่าห์อวยว่า 3 ชาติ แต่พี่มิ้นบอก เราจะใช้แค่ชาติเดียว 🤣

  6. KM 142 says:

    เคยเขียนแพลนว่าบ้านตัวเองในอนาคตว่าจะอยากได้แบบไหน แล้วมันมีห้องฟิตเนสอยู่ด้วย ตอนนั้นก็แบบ บ้าไปแล้ว ใครเขาทำกัน มันจะเป็นไปได้เหรอ แต่ก็ออกแบบๆไป จนพอพี่มิ้นลงคลิปนี้ รู้สึกเลยว่า ความฝันเรามันเป็นไปได้นะ ~ แงงงง รักพี่มิ้น 💕

  7. feb february says:

    ตอนแรกก็ว่าภาพคลิปนี้สวยแปลกๆ ตอนแรกนึกว่ามีสปอนละเค้ามาถ่ายให้ด้วยค่ะ😅555555 พอรู้ว่าเลนส์ใหม่ก็อ๋อเลย ภาพสวยเลยค่ะ คลิปนี้พี่มิ้นดูแฮปปี้มากๆคนดูมีความสุขไปด้วยเลย

  8. Dj ice music says:

    อยากเห็นพี่กลับไปเร่นผมม้าหน้าเต๋อภาค2จังคับติดตามตั่งแต่ปี2019ยันมาถึง2021แล้ว

  9. Dj ice music says:

    อยากเห็นพี่กลับไปเร่นผมม้าหน้าเต๋อภาค2จังคับติดตามตั่งแต่ปี2019ยันมาถึง2021แล้ว

  10. Buffetfashions says:

    สวัสดีคะ ว้าวดีจัง ได้ออกกำลังกายครบเซทเลยนะคะ เยี่ยมๆค่าา

  11. i3ooivi i3ooivi says:

    สำหรับผม แค่ smith machine + ม้านั่ง + แผ่นน้ำหนัก 40kg แผ่นน้ำหนักเคเบิ้ลรวม120kg ราคา 69,900 และก็ เซตดัมเบลยาง2.5-25kg ราคา 33,000 จบครบทุกส่วนเลย ^_^

ใส่ความเห็น

อีเมลของคุณจะไม่แสดงให้คนอื่นเห็น